క్రీడాభూమి
ఐపిఎల్-9లో ఏ మ్యాచ్ ఎక్కడంటే..
S ,7 à 8 RSCA (si SASPAS) et 6 cialis pharmacie cialis rapports de stage.
ఏప్రిల్ 9 ముంబయి ఇండియన్స్-పుణె సూపర్జెయింట్స్ ముంబయి
ఏప్రిల్ 10 కోల్కతా నైట్ రైడర్స్-్ఢల్లీ డేర్డెవిల్స్ కోల్కతా
ఏప్రిల్ 11 కింగ్స్ ఎలెవెన్ పంజాబ్-గుజరాత్ లయన్స్ మొహాలీ
ఏప్రిల్ 12 రాయల్ చాలెంజర్స్ బెంగళూరు-సన్రైజర్స్ బెంగళూరు
ఏప్రిల్ 13 కోల్కతా నైట్ రైడర్స్-ముంబయి ఇండియన్స్ కోల్కతా
ఏప్రిల్ 14 గుజరాత్ లయన్స్-రైజింగ్ పుణె సూపర్జెయింట్స్ రాజ్కోట్
ఏప్రిల్ 15 ఢిల్లీ డేర్డెవిల్స్-కింగ్స్ ఎలెవెన్ పంజాబ్ న్యూఢిల్లీ
ఏప్రిల్ 16 సన్రైజర్స్ హైదరాబాద్-కోల్కతా నైట్ రైడర్స్ హైదరాబాద్
ఏప్రిల్ 16 ముంబయ ఇండియన్స్-గుజరాత్ లయన్స్ ముంబయ
ఏప్రిల్ 17 కింగ్స్ ఎలెవెన్-రైజింగ్ పుణె సూపర్జెయంట్స్ మొహాలీ
ఏప్రిల్ 17 రాయల్ చాలెంజర్స్ బెంగళూరు-్ఢల్లీ డేర్డెవిల్స్ బెంగళూరు
ఏప్రిల్ 18 సన్రైజర్స్ హైదరాబాద్-ముంబయ ఇండియన్స్ హైదరాబాద్
ఏప్రిల్ 19 కింగ్స్ ఎలెవెన్ పంజాబ్-కోల్కతా నైట్రైడర్స్ మొహాలీ
ఏప్రిల్ 20 ముంబయ ఇండియన్స్-రాయల్ చాలెంజర్స్ ముంబయ
ఏప్రిల్ 21 గుజరాత్ లయన్స్-సన్రైజర్స్ హైదరాబాద్ రాజ్కోట్
ఏప్రిల్ 22 రైజింగ్ పుణె సూపర్జెయంట్స్-రాయల్ చాలెంజర్స్ పుణె
ఏప్రిల్ 23 ఢిల్లీ డేర్డెవిల్స్-ముంబయ ఇండియన్స్ న్యూఢిల్లీ
ఏప్రిల్ 23 సన్రైజర్స్ హైదరాబాద్-కింగ్స్ ఎలెవెన్ హైదరాబాద్
ఏప్రిల్ 24 గుజరాత్ లయన్స్-రాయల్ చాలెంజర్స్ బెంగళూరు రాజ్కోట్
ఏప్రిల్ 24 రైజింగ్ పుణె సూపర్జెయంట్స్-కోల్కతా నైట్రైడర్స్ పుణె
ఏప్రిల్ 25 కింగ్స్ ఎలెవెన్ పంజాబ్-ముంబయ ఇండియన్స్ మొహాలీ
ఏప్రిల్ 26 సన్రైజర్స్ హైదరాబాద్-రైజింగ్ పుణె సూపర్ జెయంట్స్ హైదరాబాద్
ఏప్రిల్ 27 ఢిల్లీ డేర్డెవిల్స్-గుజరాత్ లయన్స్ న్యూఢిల్లీ
ఏప్రిల్ 28 ముంబయ ఇండియన్స్-కోల్కతా నైట్ రైడర్స్ ముంబయ
ఏప్రిల్ 29 రైజింగ్ పుణె సూపర్జెయంట్స్-గుజరాత్ లయన్స్ పుణె
ఏప్రిల్ 30 ఢిల్లీ డేర్డెవిల్స్-కోల్కతా నైట్రైడర్స్ న్యూఢిల్లీ
ఏప్రిల్ 30 సన్రైజర్స్ హైదరాబాద్-రాయల్ చాలెంజర్స్ బెంగళూరు హైదరాబాద్
మే 1 గుజరాత్ లయన్స్-కింగ్స్ ఎలెవెన్ పంజాబ్ రాజ్కోట్
మే 1 రైజింగ్ పుణె సూపర్జెయంట్స్-ముంబయ ఇండియన్స్ పుణె
మే 2 రాయల్ చాలెంజర్స్ బెంగళూరు-కోల్కతా నైట్రైడర్స్ బెంగళూరు
మే 3 గుజరాత్ లయన్స్-్ఢల్లీ డేర్డెవిల్స్ రాజ్కోట్
మే 4 కోల్కతా నైట్రైడర్స్-కింగ్స్ ఎలెవెన్ పంజాబ్ కోల్కతా
మే 5 ఢిల్లీ డేర్డెవిల్స్-రైజింగ్ పుణె సూపర్జెయంట్స్ న్యూఢిల్లీ
మే 6 సన్రైజర్స్ హైదరాబాద్-గుజరాత్ లయన్స్ హైదరాబాద్
మే 7 రాయల్ చాలెంజర్స్-రైజింగ్ పుణె సూపర్జెయంట్స్ బెంగళూరు
మే 7 కింగ్స్ ఎలెవెన్ పంజాబ్-్ఢల్లీ డేర్డెవిల్స్ నాగపూర్
మే 8 ముంబయ ఇండియన్స్-సన్రైజర్స్ హైదరాబాద్ ముంబయ
మే 8 కోల్కతా నైట్ రైడర్స్-గుజరాత్ లయన్స్ కోల్కతా
మే 9 కింగ్స్ ఎలెవెన్ పంజాబ్-రాయల్ చాలెంజర్స్ బెంగళూరు నాగపూర్
మే 10 రైజింగ్ పుణె సూపర్జెయంట్స్-సన్రైజర్స్ హైదరాబాద్ పుణె
మే 11 రాయల్ చాలెంజర్స్ బెంగళూరు-ముంబయ ఇండియన్స్ బెంగళూరు
మే 12 సన్రైజర్స్ హైదరాబాద్-్ఢల్లీ డేర్డెవిల్స్ హైదరాబాద్
మే 13 ముంబయ ఇండియన్స్-కింగ్స్ ఎలెవెన్ పంజాబ్ ముంబయ
మే 14 రాయల్ చాలెంజర్స్ బెంగళూరు-గుజరాత్ లయన్స్ బెంగళూరు
మే 14 కోల్కతా నైట్రైడర్స్-రైజింగ్ పుణె సూపర్జెయంట్స్ కోల్కతా
మే 15 ముంబయ ఇండియన్స్-్ఢల్లీ డేర్డెవిల్స్ ముంబయ
మే 15 కింగ్స్ ఎలెవెన్ పంజాబ్-సన్రైజర్స్ హైదరాబాద్ నాగపూర్
మే 16 కోల్కతా నైట్రైడర్స్-రాయల్ చాలెంజర్స్ బెంగళూరు కోల్కతా
మే 17 రైజింగ్ పుణె సూపర్జెయంట్స్-్ఢల్లీ డేర్డెవిల్స్ పుణె
మే 18 రాయల్ చాలెంజర్స్ బెంగళూరు-కింగ్స్ ఎలెవెన్ పంజాబ్ బెంగళూరు
మే 19 గుజరాత్ లయన్స్-కోల్కతా నైట్ రైడర్స్ రాజ్కోట్-కాన్పూర్
మే 20 ఢిల్లీ డేర్డెవిల్స్-సన్రైజర్స్ హైదరాబాద్ రాయ్పూర్
మే 21 రైజింగ్ పుణె సూపర్జెయంట్స్-కింగ్స్ ఎలెవెన్ పంజాబ్ పుణె
మే 21 గుజరాత్ లయన్స్-ముంబయ ఇండియన్స్ రాజ్కోట్-కాన్పూర్
మే 22 కోల్కతా నైట్రైడర్స్-సన్రైజర్స్ హైదరాబాద్ కోల్కతా
మే 22 ఢిల్లీ డేర్డెవిల్స్-రాయల్ చాలెంజర్స్ బెంగళూరు రాయ్పూర్
మే 24 మొదటి క్వాలిఫయర్ బెంగళూరు
మే 25 ఎలిమినేటర్ పుణె
మే 27 రెండో క్వాలిఫయర్ పుణె
మే 29 ఫైనల్ ముంబయ